Let's join with Us !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Let's join with Us !

Nothing Is Impossible !

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Cảm Ơn Người Đã Ban Em

Go down 
Tác giảThông điệp
Tao Là Giang OK
Tổ Trưởng
Tổ Trưởng
Tao Là Giang OK

Điểm Danh Vọng : 0

Cảm Ơn Người Đã Ban Em Empty
Bài gửiTiêu đề: Cảm Ơn Người Đã Ban Em   Cảm Ơn Người Đã Ban Em EmptyThu Mar 25, 2010 3:33 am

Gió lạnh về buồn tâm trạng, trong cái rét giá lạnh của tháng 3 đem vào lòng anh cóng lại nơi thật xa xôi, trong màn đêm lạnh giá phút bâng khuâng rồi anh chợt nhận ra ko còn ai ở bên cạnh anh để chia sẻ những cảm xúc vui buồn nữa...anh lạc bước trong cuộc sống cô đơn và bóng tối mịt mù...một cuộc tình vừa tan biến khiến trái tim anh đau thắt, ng ấy từ chối tình yêu của anh để rồi trái tim anh như bị 1 ngàn con dao đâm nát tim...và rồi vào cái ngày 13/3 đó Em mang yêu thương đến chữa lành trái tim vỡ nát của anh...1 giọng nói ấm êm đã đánh thức tâm trí đang chìm vào u mê của anh...từ cái ngày đó con tim anh lại bắt đầu những nhịp đập của tình yêu em mang đến...và anh sẽ mãi yêu riêng mình em mà thôi, hạnh phúc của anh là từng giây từng phút đc gần bên em, là những khoảnh khắc tập trung ngắm nhìn em để hình ảnh của em mãi in dấu trong tâm trí của anh thời gian ko bao h có thể xóa nhòa hình ảnh đó.
Thảo à! anh ko biết nói những lời ngọt ngào và ko biết cách thể hiện tình yêu của mình bằng những cách tạo ra những sự lãng mạng cho em thấy anh yêu em biết như thế nào.
Anh là 1 người ngốc nghếch trong thế giới phức tạp này, anh càng ko hiểu những văn phạm phức tạm để nói cho em nghe, anh chỉ biết nói những câu đơn giản và mộc mạc cho em nghe, anh nghĩ rằng những câu từ giản đơn nhưng chứa đựng tình cảm sâu sắc này sẽ có thể khiến em thích, nhưng những lời nói đó thật là khó khi đứng trước mặt em nói ra, anh thật ngốc nghếch phải ko? anh chỉ có thể viết ra những câu từ đơn giản, bình phàm nhưng sâu sắc trong Entry này. Anh chỉ muốn ước rằng em sẽ là Mặt Trăng anh sẽ là Vì Tinh Tú luôn vây quanh Mặt Trăng để che chở cho Mặt Trăng khỏi bóng đêm...anh ước là anh sẽ là Mặt Đất và em sẽ là Bông Hoa nở trên Mặt Đất...và anh ước em sẽ là những Đám Mây còn anh sẽ là những Ngọn Gió đưa Mây đi khắp thế giới...Anh ước như thế vì những thứ đó dù thời gian có dài vô tận bao nhiêu đi nữa, chúng mãi mãi luôn ở bên nhau k bao h xa rời giống như anh và em cho dù mọi thứ xung quanh có ra sao đi nữa anh và em cũng như những Vì Tinh Tú và Mặt Trăng luôn ở bên nhau mỗi khi màn đêm buông xuống, Mặt Trăng sẽ rọi thẳng ánh sáng mờ nhạt nhưng có thể chiếu sáng 1 góc trời của màn đêm như 1 nữ diễn viên tài năng tỏa sáng trên sân khấu đầy những gã nhà báo săn ảnh đáng sợ, những Vì Tinh Tú vây quanh lấy Mặt Trăng giống như những ánh đèn sân khấu bao quanh, chiếu rọi vào nữ diễn viên ấy, khiến nữ diễn viên ấy trông càng tuyệt vời dưới những ánh sáng đèn sân khấu. 1 câu giản đơn cuối cùng anh muốn nói cho em là:

Anh Yêu Em! Chỉ Đơn Giản Vậy Thôi! Thảo À

Cảm ơn Chúa Trời, ng đã ban tặng cho con 1 ng con gái thật tuyệt vời hơn cả những gì con mong muốn.:X

cám ơn chúa trời đã ban em
cám ơn chúa trời sinh ra em,
cám ơn cuộc đời vì có em
cám ơn mặt trời đã cho em

đôi mắt lung linh sao đáng yêu
khuôn mặt tươi xinh sao muốn yêu
đón chờ binh minh trong nắng mai
cùng em đập tan mọi chông gai.

Cảm Ơn Người Đã Ban Em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-